| Tên sản phẩm | Điện ngắm bàn hội nghị ẩn |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm Mỹ, sạc 20W USBA + C, chấp nhận cấu hình tùy chỉnh |
| Vật liệu sản phẩm | Màn hình mặt bằng hợp kim + đáy nhựa |
| Kích thước sản phẩm | 212mm (chiều dài) × 60mm (chiều rộng) × 50mm (chiều cao) |
| Kích thước lỗ | 178 × 54mm |
| Ứng dụng | Bàn/bàn làm việc/bất kỳ đồ nội thất nào |
| Màu sắc | Màu đen / bạc / tùy chỉnh |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá