| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện âm tường gắn phẳng trên bàn |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm kiểu Mỹ, phích cắm cái và phích cắm nam dài 1,8 mét |
| Chất liệu sản phẩm | Mặt hợp kim + đáy nhựa |
| Kích thước sản phẩm | 180mm (Chiều dài) * 80mm (Chiều rộng) * 60mm (chiều cao) |
| kích thước lỗ | 162*52mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm gắn dưới bàn |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm điện + sạc USB 20W + dây nguồn |
| Chất liệu sản phẩm | Hợp kim + nhựa ABS |
| Kích thước sản phẩm | 222 (Chiều dài) * 25 * (chiều rộng) * 54 (chiều cao) mm |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm gắn dưới bàn |
|---|---|
| Chức năng | Chấp nhận tùy chỉnh, 2 ổ cắm schuko EU + cổng sạc USBA + C 20W |
| Chất liệu sản phẩm | Nhà vỏ hợp kim |
| Kích thước sản phẩm | 222mm (Dài) * 60mm (Rộng) * 40mm (Cao) |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Cổng USB C âm tường PD 30W |
|---|---|
| Chứng nhận | CE ROHS |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm để bàn văn phòng hiện đại Loại G UK |
|---|---|
| Chức năng | Bộ sạc QI 15W+ 2 ổ cắm điện+ Sạc USB 10W+ 2 CAT6 LAN |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 350x100*65mm |
| kích thước lỗ | 333*70mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm để bàn văn phòng hiện đại Loại G UK |
|---|---|
| Chức năng | Bộ sạc QI 15W + 2 ổ cắm điện UK + Sạc USB 20W + 1 CAT6 LAN +1 HDMI |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 420x100*65mm |
| kích thước lỗ | 404*70mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện để bàn Grommet |
|---|---|
| Chức năng | 1 bộ sạc USB đa năng + 20W QC3.0 |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Dải nguồn kẹp bàn |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm điện kiểu Pháp+ sạc USBA+C 20W+ 1 công tắc nguồn |
| Chất liệu sản phẩm | Chất liệu hợp kim + chất liệu nhựa |
| Kích thước sản phẩm | 269(Chiều dài)*80(chiều rộng)*160(Chiều cao) |
| Độ dày bàn tối đa | 40mm |
| Tên sản phẩm | Bộ sạc bàn nhúng |
|---|---|
| Chức năng | 1 bộ sạc USB đa năng + 20W QC3.0 |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Bộ nguồn cạnh bàn bằng nhôm kiểu dáng đẹp |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm điện của Mỹ+ 2USBA+1USBC sạc 20W |
| Chất liệu sản phẩm | Vật liệu hợp kim |
| Độ dày bàn tối đa | 45mm |
| Ứng dụng | Bất kỳ bàn làm việc/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |