| Tên sản phẩm | Dải nguồn kẹp máy tính để bàn |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm của Mỹ+ sạc USB 2A1C PD20W |
| Chất liệu sản phẩm | Kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 215(Chiều dài)*45(chiều rộng)*155(Chiều cao) |
| Độ dày bàn tối đa | 45mm |
| Tên sản phẩm | Trung tâm điện máy tính để bàn đa chức năng |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm điện Mỹ+ 2USBA+1USBC sạc 20W + 2 cổng RJ45 |
| Chất liệu sản phẩm | Vật liệu hợp kim |
| Độ dày bàn tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Bất kỳ bàn làm việc/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên mặt hàng | Ổ cắm điện để bàn văn phòng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 4 cửa hàng, chấp nhận cấu hình tùy chỉnh |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Trạm sạc cạnh bàn di động bằng nhôm |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm BS+ 2USBA+1USBC sạc 20W |
| Chất liệu sản phẩm | Vật liệu hợp kim |
| Độ dày bàn tối đa | 45mm |
| Ứng dụng | Bất kỳ bàn làm việc/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm gắn dưới bàn |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm điện + sạc USB 20W+cat6 +cổng HDMI+ cáp xuyên qua grommet |
| Chất liệu sản phẩm | Hợp kim + nhựa ABS |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*50*(chiều rộng)*54(chiều cao) mm |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Từ khóa | Bàn Văn Phòng Có Ổ Cắm Điện |
|---|---|
| Chức năng | 1 Ổ cắm đa năng 20W QC3.0 Bộ sạc USB + Dữ liệu HDMI Tất cả trong một |
| Vật liệu | Mặt hợp kim + đế ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| kích thước lỗ | Đường kính 90mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện trên bàn văn phòng bằng nhôm |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm điện Schuko+ sạc USBA+C 20W+ 1 công tắc nguồn |
| Chất liệu sản phẩm | Chất liệu hợp kim + chất liệu nhựa |
| Độ dày bàn tối đa | 45mm |
| Ứng dụng | Bất kỳ bàn làm việc/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Trạm sạc cạnh bàn di động bằng nhôm |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm BS+ 2USBA+1USBC sạc 20W |
| Chất liệu sản phẩm | Vật liệu hợp kim |
| Độ dày bàn tối đa | 45mm |
| Ứng dụng | Bất kỳ bàn làm việc/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm gắn dưới bàn |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm điện + sạc USB 20W + dây nguồn |
| Chất liệu sản phẩm | Nhà vỏ hợp kim |
| Kích thước sản phẩm | 276mm (Dài) * 66mm (Rộng) * 40mm (Cao) |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Dải nguồn âm tường có sạc không dây 15W |
|---|---|
| Chứng nhận | SAA |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |