| Cấu hình | 1 ổ cắm điện kiểu Pháp + Sạc USBA+C 20W QC3.0 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện trên bàn phòng họp |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| Vật liệu | toàn bộ vật liệu ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Bàn văn phòng Ổ cắm điện Vương quốc Anh |
|---|---|
| Chứng nhận | UKCA |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Trung tâm điện nội thất |
|---|---|
| Chức năng | Chấp nhận tùy chỉnh, 2 ổ cắm schuko EU + Ổ cắm điện đa năng |
| Chất liệu sản phẩm | Nhà vỏ hợp kim |
| Kích thước sản phẩm | 222mm (Dài) * 60mm (Rộng) * 40mm (Cao) |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Bàn văn phòng Ổ cắm điện Vương quốc Anh |
|---|---|
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện một vòng để bàn Power Grommet |
|---|---|
| Cấu hình | Một ổ cắm điện của Mỹ |
| Vật liệu | Nhựa ABS |
| Kích thước sản phẩm | ∅50* 40(chiều cao)mm |
| kích thước lỗ | ∅45mm |
| Tên mặt hàng | Hộp ổ cắm nhúng trên máy tính để bàn |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm điện + 2 USBA 1 sạc USBC 20W RJ45 NETWORK + HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên mặt hàng | Hộp ổ cắm điện bật lên trên máy tính để bàn |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm Mỹ + 2 USBA 1 sạc USBC 20W RJ45 NETWORK + HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện trên bàn văn phòng bằng nhôm |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm điện Schuko+ 2USBA+1USBC sạc 20W |
| Chất liệu sản phẩm | Chất liệu hợp kim + chất liệu nhựa |
| Độ dày bàn tối đa | 45mm |
| Ứng dụng | Bất kỳ bàn làm việc/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm gắn dưới bàn |
|---|---|
| Chức năng | Chấp nhận tùy chỉnh, Nguồn đa năng + Nguồn Schuko + Mạng RJ45 |
| Chất liệu sản phẩm | Nhà vỏ hợp kim |
| Kích thước sản phẩm | 222mm (Dài) * 60mm (Rộng) * 40mm (Cao) |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Cổng USB C âm tường PD 30W |
|---|---|
| Chứng nhận | UKCA |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |