| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟฝรั่งเศส 1 ช่อง + การชาร์จ USBA+C 20W QC3.0 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟโต๊ะห้องประชุม |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| วัสดุ | วัสดุ Abs ทั้งหมด |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะทำงาน UK Power Outlet |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UKCA |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | ศูนย์รวมพลังเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ยอมรับการปรับแต่ง 2 ซ็อกเก็ต schuko EU + ปลั๊กไฟสากล |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | บ้านเปลือกโลหะผสม |
| ขนาดสินค้า | 222 มม. (ย) * 60 มม. (กว้าง) * 40 มม. (ส) |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะทำงาน UK Power Outlet |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟแบบกลมเดียวแบบตั้งโต๊ะ Power Grommet |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟอเมริกันหนึ่งอัน |
| วัสดุ | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาดสินค้า | ∅50* 40(สูง)มม |
| ขนาดรู | ∅45มม |
| ชื่อรายการ | กล่องซ็อกเก็ตฝังตัวบนเดสก์ท็อป |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ปลั๊กไฟ 2 ช่อง + 2 USBA 1 USBC ชาร์จ 20W RJ45 NETWORK + HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อรายการ | กล่องปลั๊กไฟป๊อปอัพเดสก์ท็อป |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ปลั๊กไฟอเมริกา 2 ช่อง + USBA 2 ช่อง 1 USBC ชาร์จ 20W RJ45 NETWORK + HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟโต๊ะทำงานอลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ Schuko 3 ช่อง+ ชาร์จ 2USBA+1USBC 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | วัสดุโลหะผสม + วัสดุพลาสติก |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 45มม |
| แอปพลิเคชัน | โต๊ะทำงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | ใต้เต้ารับโต๊ะแบบติดตั้ง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ยอมรับการปรับแต่ง Universal power + Schuko power + เครือข่าย RJ45 |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | บ้านเปลือกโลหะผสม |
| ขนาดสินค้า | 222 มม. (ย) * 60 มม. (กว้าง) * 40 มม. (ส) |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | พอร์ต USB C แบบฝัง PD 30W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UKCA |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |