| ชื่อรายการ | โต๊ะพร้อมช่อง USB Outlet Pop Up Socket Box |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | 2 ช่อง+เครือข่าย RJ45 + HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | พอร์ต USB C แบบฝัง PD 30W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | อเมริกัน 3 ช่อง+ 2A1C USB ชาร์จ PD20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | โลหะ |
| ขนาดสินค้า | 215(ยาว)*45(กว้าง)*155(สูง) |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 45มม |
| ชื่อรายการ | กล่องปลั๊กไฟป๊อปอัพเดสก์ท็อป |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ปลั๊กไฟ 3 ช่อง + ชาร์จ 10W 2USBA + 2 RJ45 CAT6 +1 แจ็ค HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าฟลัชเมาท์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟแบบอเมริกัน 2 ช่อง, เอาต์พุตชาร์จ USB 20W, สวิตช์ไฟ 2 ดวงสำหรับขาตั้งกลางคืน |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าโลหะผสม + ด้านล่างพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 212 มม. (ยาว) * 60 มม. (กว้าง) * 50 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 178*54มม |
| ชื่อรายการ | ซ็อกเก็ตป๊อปอัพเดสก์ท็อปอัจฉริยะ |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ชูโกะ 4 สาขา |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | ซ็อกเก็ตบนโต๊ะ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟ 2 ช่อง+ ที่ชาร์จ usb 20w+ hdmi+ vga+ lan+ usb3.0 |
| วัสดุ | แผ่นหน้าโลหะผสม+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265*118*65มม |
| ขนาดรู | 224*111มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟโต๊ะประชุมแบบฝัง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กอเนกประสงค์ 2 ช่อง + USB 20W+ ข้อมูล USB + LAN RJ45 + ตัวเชื่อมต่อ HDMI |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 330*100มม |
| ขนาดรู | 312*68มม |
| รายการสินค้า | สถานีไฟฟ้าป๊อปอัพอัจฉริยะ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ช่องเสียบ schuko 3 ช่อง + การชาร์จ USB-C 20W + การออกแบบที่ซ่อนอยู่แบบยืดหดได้ |
| วัสดุ | เปลือกโลหะผสม + กรอบโมดูล ABS |
| สถานะเปิด | Ø80* 347 มม. (ความสูงในสถานะเปิด) |
| ขนาดรู | ∅62มม |
| ชื่อสินค้า | ยูนิตจ่ายไฟขอบโต๊ะอะลูมิเนียมเพรียวบาง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง+ ชาร์จ 2USBA+1USBC 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | วัสดุโลหะผสม |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 45มม |
| แอปพลิเคชัน | โต๊ะทำงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |