| ชื่อรายการ | กล่องซ็อกเก็ตป๊อปอัพมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | 2 ช่อง + เครือข่าย RJ45 + ข้อมูล HDMI + VGA + USB + แจ็ค 3.5Audio |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | โซลูชั่นพลังงานห้องประชุม |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ช่องเสียบ G UK ประเภท 3 ช่อง + USB 20W A+C+ 1 HDMI |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 330 x 100มม |
| ขนาดรู | 312x68มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟตั้งโต๊ะสำนักงานสมัยใหม่ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ช่องเสียบ Schuko 2 ช่อง + USB AC 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 280 x 100มม |
| ขนาดรู | 262x68มม |
| ชื่อสินค้า | ซ็อกเก็ตเดสก์ท็อป USB-C |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UKCA |
| วัสดุ | วัสดุ Abs ทั้งหมด |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กเสียบโต๊ะข้างเตียง |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟ schuko 1 ช่อง + การชาร์จ USBA+C 20W QC3.0 |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| วัสดุ | วัสดุ Abs ทั้งหมด |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | เดสก์ท็อปฮับพลังงานที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟแบบอเมริกัน 2 ช่อง + USB AC 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 240 x 100มม |
| ขนาดรู | 222x 68มม |
| ชื่อรายการ | ซ็อกเก็ตเดสก์ท็อปแบบฝังมาตรฐาน UKCA TYPE G |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ซ็อกเก็ตประเภท G 2 ช่อง + ชาร์จ usb 20W + 2 CAT6 RJ45 +1 HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝัง UL |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอเมริกา 2 ช่อง+ USB 20W QC3.0 + สวิตซ์ไฟ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าโลหะผสม + ด้านล่างพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 212 มม. (ยาว) * 60 มม. (กว้าง) * 52 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 178*54มม |
| ชื่อสินค้า | Pop Up เครื่องชาร์จ USB ซ็อกเก็ตที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | การออกแบบป๊อปอัพ + ปลั๊กไฟอเมริกัน 1 ช่อง + ชาร์จ USB 20W + เครื่องชาร์จไร้สาย 15W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐาน ABS |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*77(สูง)มม |
| ขนาดรู | 222*109มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้า Pop Up แบบฝังฝรั่งเศส |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | ปลั๊กไฟฝรั่งเศส+ชาร์จ 20W + 1 HDMI + 1CAT6 |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |