| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝังโต๊ะแบบฟลัชเมาท์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอเมริกา 3 ช่อง ปลั๊กตัวเมีย 1.8 เมตร และปลั๊กตัวผู้ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าโลหะผสม + ด้านล่างพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 180 มม. (ยาว) * 80 มม. (กว้าง) * 60 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 162*52มม |
| ชื่อสินค้า | ใต้เต้ารับโต๊ะแบบติดตั้ง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ 3 ช่อง + แท่นชาร์จ USB 20W+ สายไฟ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | โลหะผสม + พลาสติก ABS |
| ขนาดสินค้า | 222(ยาว)*25*(กว้าง)*54(สูง)มม |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | ใต้เต้ารับโต๊ะแบบติดตั้ง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ยอมรับการปรับแต่ง 2 ซ็อกเก็ต schuko EU + พอร์ตชาร์จ USBA + C 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | บ้านเปลือกโลหะผสม |
| ขนาดสินค้า | 222 มม. (ย) * 60 มม. (กว้าง) * 40 มม. (ส) |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | พอร์ต USB C แบบฝัง PD 30W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะทำงานสไตล์โมเดิร์น Outlet Type G UK |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ที่ชาร์จ QI 15W+ ปลั๊กไฟ 2 ช่อง+ ชาร์จ USB 10W+ 2 CAT6 LAN |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 350x100*65มม |
| ขนาดรู | 333*70มม |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะทำงานสไตล์โมเดิร์น Outlet Type G UK |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | เครื่องชาร์จ 15W QI + ปลั๊กไฟของสหราชอาณาจักร 2 เครื่อง + ชาร์จ USB 20W + 1 CAT6 LAN +1 HDMI |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 420x100*65มม |
| ขนาดรู | 404*70มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟ Grommet แบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 ชาร์จ USB Universal+ 20W QC3.0 |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบหนีบโต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟฝรั่งเศส 3 ช่อง + ชาร์จ USBA + C 20W + สวิตช์ไฟ 1 อัน |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | วัสดุโลหะผสม + วัสดุพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 269(ยาว)*80(กว้าง)*160(สูง) |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 40มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชาร์จตั้งโต๊ะแบบฝัง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 ชาร์จ USB Universal+ 20W QC3.0 |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | ยูนิตจ่ายไฟขอบโต๊ะอะลูมิเนียมเพรียวบาง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง+ ชาร์จ 2USBA+1USBC 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | วัสดุโลหะผสม |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 45มม |
| แอปพลิเคชัน | โต๊ะทำงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |