| ชื่อสินค้า | ที่ชาร์จไร้สายแบบฝังขนาด 15W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อรายการ | ศูนย์พลังงานแบบฝังตัวสำหรับโต๊ะทำงาน |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | 2 ช่องจ่ายไฟ SCHUKO + 2×RJ45 CAT6 + 1×HDMI + ข้อมูล USB + เสียง VGA+ |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | กล่องปลั๊กไฟโต๊ะทำงานที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟประเภท G UK 2 ช่อง + USB A+C 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 300x100มม |
| ขนาดรู | 283x68มม |
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟฝรั่งเศส 1 ช่อง + การชาร์จ USBA+C 20W QC3.0 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟโต๊ะห้องประชุม |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| วัสดุ | วัสดุ Abs ทั้งหมด |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | กล่องปลั๊กไฟฝาปิดสไลด์โต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ที่ชาร์จ 15W QI+ ปลั๊กไฟ 2 ช่อง+ ชาร์จ USB 10W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 350x100*65มม |
| ขนาดรู | 333*70มม |
| ชื่อสินค้า | หน่วยกระจายพลังงาน PDU |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 สวิตช์ไฟ + 3 ปลั๊กไฟในสหราชอาณาจักร + การชาร์จ 2USBA + 1 เครือข่าย RJ45 |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | บ้านเปลือกโลหะผสม |
| ขนาดสินค้า | 300 มม. (ย) * 65 มม. (กว้าง) * 60 มม. (ส) |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | หน่วยกระจายพลังงาน PDU |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ 3 ช่อง + 1USBA + C 20W ชาร์จ +2 เครือข่าย RJ45 + พอร์ต HDMI + VGA + เสียง |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | บ้านเปลือกโลหะผสม |
| ขนาดสินค้า | 375 มม. (ย) * 65 มม. (กว้าง) * 60 มม. (ส) |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าโต๊ะทำงาน |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง + การชาร์จ USB 20W/30W |
| ได้รับการรับรอง | UL CUL ETL |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟตั้งโต๊ะ Schuko ของเยอรมัน |
|---|---|
| คุณสมบัติ | การชาร์จ USB schulo+ 20W QC3.0 1 เครื่อง |
| วัสดุ | พื้นผิวโลหะผสม + ฐานด้านล่างพลาสติก |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS |
| ขนาดสินค้า | ∅100มม.* 70มม.(สูง) |
| ชื่อสินค้า | กล่องปลั๊กไฟแบบตั้งโต๊ะขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | 2 ช่อง+ สวิตซ์/ปิดเครื่อง + ชาร์จ 20W PD 3 พอร์ต |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |