| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | อเมริกัน 3 ช่อง+ 2A1C USB ชาร์จ PD20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | โลหะ |
| ขนาดสินค้า | 215(ยาว)*45(กว้าง)*155(สูง) |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 45มม |
| ชื่อสินค้า | มัลติฟังก์ชั่นเดสก์ท็อปพาวเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอเมริกัน 3 ช่อง + ชาร์จ 2USBA+1USBC 20W + พอร์ต RJ45 2 พอร์ต |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | วัสดุโลหะผสม |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 50 มม |
| แอปพลิเคชัน | โต๊ะทำงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อรายการ | เต้ารับไฟฟ้าโต๊ะทำงาน |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | 4 ช่อง ยอมรับการปรับแต่งการกำหนดค่า |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | สถานีชาร์จขอบโต๊ะอลูมิเนียมแบบพกพา |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ช่องเสียบ BS 3 ช่อง+ ชาร์จ 2USBA+1USBC 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | วัสดุโลหะผสม |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 45มม |
| แอปพลิเคชัน | โต๊ะทำงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | ใต้เต้ารับโต๊ะแบบติดตั้ง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ 2 ช่อง + การชาร์จ USB 20W + cat6 + พอร์ต HDMI + สายเคเบิลผ่านวงแหวน |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | โลหะผสม + พลาสติก ABS |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*50*(กว้าง)*54(สูง)มม |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| คำหลัก | โต๊ะทำงานพร้อมปลั๊กไฟ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 Universal Outlet 20W QC3.0 เครื่องชาร์จ USB + ข้อมูล HDMI ทั้งหมดในที่เดียว |
| วัสดุ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐาน ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 90 มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟโต๊ะทำงานอลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ Schuko 3 ช่อง+ ชาร์จ USBA+C 20W+ สวิตช์ไฟ 1 อัน |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | วัสดุโลหะผสม + วัสดุพลาสติก |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 45มม |
| แอปพลิเคชัน | โต๊ะทำงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | สถานีชาร์จขอบโต๊ะอลูมิเนียมแบบพกพา |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ช่องเสียบ BS 3 ช่อง+ ชาร์จ 2USBA+1USBC 20W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | วัสดุโลหะผสม |
| ความหนาของโต๊ะสูงสุด | 45มม |
| แอปพลิเคชัน | โต๊ะทำงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | ใต้เต้ารับโต๊ะแบบติดตั้ง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ 3 ช่อง + แท่นชาร์จ USB 20W+ สายไฟ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | บ้านเปลือกโลหะผสม |
| ขนาดสินค้า | 276 มม. (ย) * 66 มม. (ก) * 40 มม. (ส) |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝังพร้อมการชาร์จไร้สาย 15W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SAA |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |