| ชื่อสินค้า | วงแหวนไฟฟ้าโต๊ะ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UL |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | พอร์ต USB C แบบฝัง PD 30W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าโต๊ะทำงาน |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง + การชาร์จ USB 20W/30W |
| ได้รับการรับรอง | UL CUL ETL |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | ซ็อกเก็ตเดสก์ท็อป USB-C |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UKCA |
| วัสดุ | วัสดุ Abs ทั้งหมด |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟแบบกลมเดียวแบบตั้งโต๊ะ Power Grommet |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟอเมริกันหนึ่งอัน |
| วัสดุ | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาดสินค้า | ∅50* 40(สูง)มม |
| ขนาดรู | ∅45มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟแบบฝังในห้องพักของโรงแรม |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ 2 ช่อง + ชาร์จ USB 20W QC3.0 |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | UL CUL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | ศูนย์รวมพลังเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบฝังในห้องพักในโรงแรม GS801 |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง + ชาร์จ USB 20W QC3.0 |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสมด้านบน + ฐานพลาสติกด้านล่าง |
| ได้รับการรับรอง | UL CUL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | พอร์ต USB C แบบฝัง PD 30W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | พอร์ต USB C แบบฝัง PD 30W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UKCA |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |