| ชื่อสินค้า | โซฟาชาร์จ usb 20W |
|---|---|
| เอาต์พุต USB | สามารถเลือกได้ 20W/65W |
| วัสดุ | บ้านอัลลอยด์ |
| ขนาด | ∅38มม. x 46มม |
| ขนาดรู | ∅31มม |
| ชื่อสินค้า | วงแหวนไฟฟ้าแบบตั้งโต๊ะพร้อมฝาปิด |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง + การชาร์จ usba usb c 20W |
| รูปร่าง | กลม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| สี | ดำ/ขาว |
| ชื่อสินค้า | สถานีชาร์จ USB บนเดสก์ท็อป |
|---|---|
| การกำหนดค่า | USBA 18W & 20W USBC ชาร์จ + ไฟแสดงสถานะ |
| วัสดุ | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาดสินค้า | ∅50* 40(สูง)มม |
| ขนาดรู | ∅45มม |
| ชื่อสินค้า | สถานีชาร์จสำนักงาน |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 ปลั๊กไฟสากล 20W QC3.0 เครื่องชาร์จ USB LAN RJ45 ข้อมูลทั้งหมดในที่เดียว |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 90 มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟ Grommet แบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 ชาร์จ USB Universal+ 20W QC3.0 |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | ที่ชาร์จ USB แบบฝัง ดีไซน์วงรี |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 2USBA 1USBC 20W |
| วัสดุ | ABS พลาสติก |
| ขนาด | 110(ยาว)*39(กว้าง)x 36(สูง)มม |
| ขนาดรู | 81*30มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชาร์จตั้งโต๊ะแบบฝัง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 ชาร์จ USB Universal+ 20W QC3.0 |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จไร้สาย Qi |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UKCA |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝังพร้อมการชาร์จไร้สาย 15W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SAA |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | ที่ชาร์จไร้สายแบบฝังขนาด 15W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |