| Tên sản phẩm | sạc usb sofa 20w |
|---|---|
| Đầu ra USB | 20W/65W tùy chọn |
| Vật liệu | Nhà hợp kim |
| Kích thước | ∅38mmmm x 46mm |
| kích thước lỗ | ∅31mm |
| Tên sản phẩm | Ổ điện để bàn có nắp |
|---|---|
| Cấu hình | 2 ổ cắm của Mỹ + sạc usb usb c 20W |
| Hình dạng | Tròn |
| Vật liệu | nhựa |
| Màu sắc | Đen/Trắng |
| Tên sản phẩm | Trạm sạc USB để bàn |
|---|---|
| Cấu hình | Sạc USBA 18W & 20W USBC + đèn báo |
| Vật liệu | Nhựa ABS |
| Kích thước sản phẩm | ∅50* 40(chiều cao)mm |
| kích thước lỗ | ∅45mm |
| Tên sản phẩm | Trạm sạc văn phòng |
|---|---|
| Chức năng | 1 Ổ cắm điện đa năng 20W QC3.0 Bộ sạc USB LAN RJ45 Dữ liệu tất cả trong một |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| kích thước lỗ | Đường kính 90mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện để bàn Grommet |
|---|---|
| Chức năng | 1 bộ sạc USB đa năng + 20W QC3.0 |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Bộ sạc USB âm tường thiết kế hình bầu dục |
|---|---|
| Chức năng | 2USBA 1USBC 20W |
| Vật liệu | Abs nhựa |
| Kích thước | 110(Dài)*39(rộng)x 36(cao)mm |
| kích thước lỗ | 81*30mm |
| Tên sản phẩm | Bộ sạc bàn nhúng |
|---|---|
| Chức năng | 1 bộ sạc USB đa năng + 20W QC3.0 |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Tấm sạc không dây Qi |
|---|---|
| Chứng nhận | UKCA |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Dải nguồn âm tường có sạc không dây 15W |
|---|---|
| Chứng nhận | SAA |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Bộ sạc không dây âm tường 15W |
|---|---|
| Chứng nhận | CE ROHS |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |