| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện trên bàn |
|---|---|
| Cấu hình | 2 ổ cắm của Mỹ+ sạc USBA+C 20W |
| Chứng nhận | UL CUL |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện trên bàn hội nghị ẩn |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm của Mỹ, sạc USBA+C 20W, chấp nhận cấu hình tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Mặt hợp kim + đáy nhựa |
| Kích thước sản phẩm | 212mm (Dài) × 60mm (Rộng) × 50mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 178 × 54mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện âm tường Schuko |
|---|---|
| Chức năng | 1 schulo+ sạc USB 20W QC3.0 |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Từ khóa | Bàn Văn Phòng Có Ổ Cắm Điện |
|---|---|
| Chức năng | 1 Ổ cắm đa năng 20W QC3.0 Bộ sạc USB + Dữ liệu HDMI Tất cả trong một |
| Vật liệu | Mặt hợp kim + đế ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| kích thước lỗ | Đường kính 90mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện để bàn Schuko của Đức |
|---|---|
| Đặc trưng | 1 schulo+ sạc USB 20W QC3.0 |
| Vật liệu | bề mặt hợp kim + đế đáy bằng nhựa |
| Chứng nhận | CE/ROHS |
| Kích thước sản phẩm | ∅100mm*70mm(chiều cao) |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm gắn dưới bàn |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm điện + sạc USB 20W+cat6 +cổng HDMI+ cáp xuyên qua grommet |
| Chất liệu sản phẩm | Hợp kim + nhựa ABS |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*50*(chiều rộng)*54(chiều cao) mm |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên mặt hàng | Pop Up Power Strip Ổ cắm bật lên trên máy tính để bàn |
|---|---|
| Tính năng nhất | 4 ổ cắm mô-đun nguồn đa năng +1 CAT6 RJ45 |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên mặt hàng | Hộp nguồn đa phương tiện nhúng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm loại G 13A + 20W USB A/C sạc +1 CAT6 RJ45+ 1 HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Dải nguồn xoay lõm có sạc không dây |
|---|---|
| Chứng nhận | UL |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên mặt hàng | Bo quản lý cáp máy tính để bàn đa chức năng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm mô-đun nguồn đa năng +20W USBA/C 2 giắc CAT6 HRJ45 +1 giắc HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |