| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟในอเมริกา 2 ช่อง+ การชาร์จ USBA+C 20W |
| ได้รับการรับรอง | UL CUL |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าโต๊ะประชุมที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟในอเมริกา 2 ช่อง ชาร์จ 20W USBA+C ยอมรับการกำหนดค่าแบบกำหนดเอง |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าโลหะผสม + ด้านล่างพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 212 มม. (ยาว) × 60 มม. (กว้าง) × 50 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 178 × 54มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าแบบฝัง Schuko |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | การชาร์จ USB schulo+ 20W QC3.0 1 เครื่อง |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| คำหลัก | โต๊ะทำงานพร้อมปลั๊กไฟ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 Universal Outlet 20W QC3.0 เครื่องชาร์จ USB + ข้อมูล HDMI ทั้งหมดในที่เดียว |
| วัสดุ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐาน ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 90 มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟตั้งโต๊ะ Schuko ของเยอรมัน |
|---|---|
| คุณสมบัติ | การชาร์จ USB schulo+ 20W QC3.0 1 เครื่อง |
| วัสดุ | พื้นผิวโลหะผสม + ฐานด้านล่างพลาสติก |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS |
| ขนาดสินค้า | ∅100มม.* 70มม.(สูง) |
| ชื่อสินค้า | ใต้เต้ารับโต๊ะแบบติดตั้ง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ 2 ช่อง + การชาร์จ USB 20W + cat6 + พอร์ต HDMI + สายเคเบิลผ่านวงแหวน |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | โลหะผสม + พลาสติก ABS |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*50*(กว้าง)*54(สูง)มม |
| แอปพลิเคชัน | บ้าน/สำนักงาน/โต๊ะยืน/โต๊ะยก/โต๊ะไฟฟ้า |
| ชื่อรายการ | Pop Up Power Strip ซ็อกเก็ตป๊อปอัพเดสก์ท็อป |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ซ็อกเก็ตโมดูลพลังงานสากล 4 ช่อง +1 CAT6 RJ45 |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อรายการ | กล่องไฟมัลติมีเดียแบบฝัง |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ช่องเสียบ Type G 2 ช่อง 13A + ชาร์จ USB A/C 20W +1 CAT6 RJ45+ 1 HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝังหมุนพร้อมการชาร์จแบบไร้สาย |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UL |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อรายการ | การจัดการสายเคเบิลเดสก์ท็อปมัลติฟังก์ชั่น Bo |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ซ็อกเก็ตโมดูลพลังงานสากล 2 ช่อง + 20W USBA / C 2 แจ็ค CAT6 HRJ45 + แจ็ค HDMI 1 อัน |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |