| ชื่อสินค้า | กล่องซ็อกเก็ตป๊อปอัพ SAA GPO |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 2 GPO 20W USB ชาร์จอัลลอยด์แผ่นหน้าฐานเหล็กปิดภาคเรียนปลั๊กไฟ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟในอเมริกา 2 ช่อง+ การชาร์จ USBA+C 20W |
| ได้รับการรับรอง | UL CUL |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | นวัตกรรมกล่องซ็อกเก็ตป๊อปอัพ |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | ช่องเสียบหลายช่อง + ชาร์จ PD 20W + เครือข่าย RJ45 + HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | เต้าเสียบโต๊ะ |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | ปลั๊กไฟ 2 ช่อง 3 พอร์ตชาร์จ usb 20W |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | ที่ชาร์จไร้สายแบบฝังขนาด 15W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์ | ซอคเก็ต SAA สำหรับโต๊ะ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SAA |
| วัสดุ | แผ่นวัสดุโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | กล่องซ็อกเก็ตป๊อปอัพที่ทันสมัย |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | ช่องเสียบปลั๊กไฟ 2 ช่อง + ชาร์จ USB 20W |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อรายการ | ช่องเสียบ 2 ช่อง + 2×RJ45 CAT6 + 1×ช่องเสียบ HDMI |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ช่องเสียบ 2 ช่อง + 2×RJ45 CAT6 + 1×ช่องเสียบ HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อรายการ | โมดูลพลังงานเดสก์ท็อปแบบพลิกขึ้น |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ช่องเสียบ Type G 2 ช่อง + การชาร์จ USB A/C 20W +1 CAT6 RJ45+ 1 HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟตั้งโต๊ะแบบฝังฝ้า |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง, ตัวเชื่อมต่อเครือข่าย RJ45 2 ตัว, สายไฟยาว 1.8 เมตร, สายเครือข่าย 1.5 เมตร |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าอัลลอยด์ |
| ขนาดสินค้า | 180 มม. (ยาว) * 60 มม. (กว้าง) |
| แอปพลิเคชัน | โต๊ะ/โต๊ะ/เฟอร์นิเจอร์ในร่มใดๆ |