| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าโต๊ะประชุมที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟในอเมริกา 2 ช่อง ชาร์จ 20W USBA+C ยอมรับการกำหนดค่าแบบกำหนดเอง |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าโลหะผสม + ด้านล่างพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 212 มม. (ยาว) × 60 มม. (กว้าง) × 50 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 178 × 54มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าแบบฝัง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟในอเมริกา 2 แห่ง ชาร์จ USBA+C 20W ยอมรับการกำหนดค่าที่กำหนดเอง |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าโลหะผสม + ด้านล่างพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 212 มม. (ยาว) × 60 มม. (กว้าง) × 50 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 178*54มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าแบบฝัง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟในอเมริกา 2 ช่อง ชาร์จ USB เร็ว 65W PD ยอมรับการกำหนดค่าที่กำหนดเอง |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าโลหะผสม + ด้านล่างพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 238 มม. (ยาว) × 80 มม. (กว้าง) × 60 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 195×72มม |
| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จไร้สาย Qi |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UKCA |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จไร้สาย Qi |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อรายการ | Pop Up Power Strip ซ็อกเก็ตป๊อปอัพเดสก์ท็อป |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ซ็อกเก็ตโมดูลพลังงานสากล 4 ช่อง +1 CAT6 RJ45 |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | กล่องซ็อกเก็ตป๊อปอัพที่ทนทาน |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | 2 ช่อง + 3 พอร์ต USB ชาร์จ 20W PD |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อรายการ | กล่องไฟมัลติมีเดียแบบฝัง |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ช่องเสียบ Type G 2 ช่อง 13A + ชาร์จ USB A/C 20W +1 CAT6 RJ45+ 1 HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | กล่องเชื่อมต่อเดสก์ท็อปมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอเนกประสงค์ 2 ช่อง, USB 20W, LAN*2 |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 280 x 100มม |
| ขนาดรู | 262x68มม |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝังพร้อมการชาร์จไร้สาย 15W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SAA |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |