| ชื่อสินค้า | กล่องซ็อกเก็ตป๊อปอัพประหยัดพื้นที่ |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | เต้าเสียบอเมริกัน + ชาร์จ USB 10W + เครือข่าย RJ45 + HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบป๊อปอัปแบบพับเก็บได้ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟแบบอเมริกัน 3 ช่อง + การชาร์จ USB+C 20W + ซ่อนแบบพับเก็บได้ |
| วัสดุ | เปลือก Aalloy + กรอบโมดูล ABS |
| สถานะเปิด | Ø80 × 347 มม. (ความสูงในสถานะเปิด) |
| ขนาดรู | ∅62มม |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบป๊อปอัปแบบพับเก็บได้ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟแบบอเมริกัน 3 ช่อง + การชาร์จ USB+C 20W + ซ่อนแบบพับเก็บได้ |
| วัสดุ | เปลือกโลหะผสม + กรอบโมดูล ABS |
| สถานะเปิด | Ø80 × 347 มม. (ความสูงในสถานะเปิด) |
| ขนาดรู | ∅62มม |
| ชื่อสินค้า | ตู้คอนเฟอเรนซ์ไฟฟ้า Cubby Box |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กสากล 2 ช่อง + การชาร์จ USB 65W + สายเคเบิล 6 เส้นผ่านรู + เครือข่าย RJ45 2 อัน + เครื่องชาร์จ Q |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 175(ยาว)*130(กว้าง)*128(สูง)มม |
| ขนาดรู | 167*1117มม |
| ชื่อรายการ | การจัดการสายเคเบิลเดสก์ท็อปมัลติฟังก์ชั่น Bo |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ซ็อกเก็ตโมดูลพลังงานสากล 2 ช่อง + 20W USBA / C 2 แจ็ค CAT6 HRJ45 + แจ็ค HDMI 1 อัน |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | ตู้คอนเฟอเรนซ์ไฟฟ้า Cubby Box |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กสากล 2 ช่อง + การชาร์จ USB 65W + สายเคเบิล 6 เส้นผ่านรู + เครือข่าย RJ45 2 อัน + เครื่องชาร์จ Q |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 339(ยาว)*130(กว้าง)*128(สูง)มม |
| ขนาดรู | 328*122มม |
| ชื่อสินค้า | ฝาครอบเลื่อนโมดูลพลังงานเฟอร์นิเจอร์แบบคู่ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ช่องเสียบ Schuko 2 ช่อง, USB AC 20W, 1 HDMI, 1 เครือข่าย |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 330 x 100มม |
| ขนาดรู | 312x68มม |
| ชื่อสินค้า | วงแหวนไฟฟ้าแบบตั้งโต๊ะพร้อมฝาปิด |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง + การชาร์จ usba usb c 20W |
| รูปร่าง | กลม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| สี | ดำ/ขาว |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบป๊อปอัปแบบพับเก็บได้ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ช่องเสียบปลั๊กไฟในสหราชอาณาจักร 3 ช่อง + การชาร์จ USB-C 20W + การออกแบบที่ซ่อนอยู่แบบยืดหดได้ |
| วัสดุ | เปลือกโลหะผสม + กรอบโมดูล ABS |
| สถานะเปิด | Ø80 × 347 มม. (ความสูงในสถานะเปิด) |
| ขนาดรู | ∅62มม |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบป๊อปอัปแบบพับเก็บได้ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ช่องเสียบสากล 3 ช่อง + การชาร์จ USB-C 20W + การออกแบบที่ซ่อนอยู่แบบยืดหดได้ |
| วัสดุ | เปลือกโลหะผสม + กรอบโมดูล ABS |
| สถานะเปิด | Ø100 × 347 มม. (ความสูงในสถานะเปิด) |
| ขนาดรู | ∅82มม |