| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm bật lên tiết kiệm không gian |
|---|---|
| Tính năng chính | Ổ cắm của Mỹ+sạc USB 10W+mạng RJ45 + HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Mỹ + Sạc USB+C 20W + ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Mỹ + Sạc USB+C 20W + ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Tên sản phẩm | Hộp điện hội nghị |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm đa năng + sạc USB 65W + 6 cáp xuyên lỗ + 2 mạng RJ45 + bộ sạc QI 15W |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 175 (Chiều dài) * 130 (chiều rộng) * 128 (chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 167*1117mm |
| Tên mặt hàng | Bo quản lý cáp máy tính để bàn đa chức năng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm mô-đun nguồn đa năng +20W USBA/C 2 giắc CAT6 HRJ45 +1 giắc HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Hộp điện hội nghị |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm đa năng + sạc USB 65W + 6 cáp xuyên lỗ + 2 mạng RJ45 + bộ sạc QI 15W |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 339 (Chiều dài) * 130 (chiều rộng) * 128 (chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 328*122mm |
| Tên sản phẩm | Mô-đun điện nội thất Vỏ trượt kép |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm Schuko, USB AC 20W, 1 HDMI, 1 mạng |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 330X100mm |
| kích thước lỗ | 312x68mm |
| Tên sản phẩm | Ổ điện để bàn có nắp |
|---|---|
| Cấu hình | 2 ổ cắm của Mỹ + sạc usb usb c 20W |
| Hình dạng | Tròn |
| Vật liệu | nhựa |
| Màu sắc | Đen/Trắng |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Vương quốc Anh + Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm đa năng+ Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø100 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅82mm |