| Mặt hàng sản phẩm | Trạm phát điện bật lên thông minh |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm schuko+ Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80* 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Tên sản phẩm | Phụ kiện nội thất văn phòng thương mại |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm điện kiểu Mỹ+ 2USBA sạc |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 240x100mm |
| kích thước lỗ | 222 x 68mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm cắm âm tường bật lên của Úc |
|---|---|
| Chức năng | 2 dữ liệu HDMI GPO 1 |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm nắp trượt bàn |
|---|---|
| Chức năng | Bộ sạc QI 15W + 2 ổ cắm điện + Sạc USB 10W |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 350x100*65mm |
| kích thước lỗ | 333*70mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 2 ổ cắm đa năng + Sạc USB+C 20W + 1 RJ45 LAN +1RJ11 Điện thoại |
| Vật liệu | Mặt kính cường lực + vỏ hợp kim |
| Trạng thái mở | Ø84 × 363mm (Chiều cao) |
| kích thước lỗ | ∅90mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm để bàn văn phòng hiện đại Loại G UK |
|---|---|
| Chức năng | Bộ sạc QI 15W + 3 ổ cắm điện loại G |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 380x100*65mm |
| kích thước lỗ | 363*70mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện âm tường phòng khách sạn |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm điện + sạc USB 20W QC3.0 |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | UL CUL |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Trạm sạc văn phòng |
|---|---|
| Chức năng | 1 Ổ cắm điện đa năng 20W QC3.0 Bộ sạc USB LAN RJ45 Dữ liệu tất cả trong một |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| kích thước lỗ | Đường kính 90mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện âm tường phòng khách sạn GS801 |
|---|---|
| Cấu hình | 2 ổ cắm của Mỹ+ sạc USB 20W QC3.0 |
| Nguyên vật liệu | tấm trên bằng hợp kim + đế dưới bằng nhựa |
| Chứng nhận | UL CUL |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện âm tường Schuko |
|---|---|
| Chức năng | 1 schulo+ sạc USB 20W QC3.0 |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| Chứng nhận | CE/ROHS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |