| Tên mặt hàng | Hộp ổ cắm bật lên đa chức năng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm+ MẠNG RJ45 + HDMI+VGA+dữ liệu USB+ Giắc cắm âm thanh 3.5 |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Giải pháp nguồn phòng hội thảo |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm loại G UK + 20W USB A+C+ 1HDMI |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 330X100mm |
| kích thước lỗ | 312x68mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện cho máy tính để bàn văn phòng hiện đại |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm Schuko+USB AC 20W |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 280x100mm |
| kích thước lỗ | 262x68mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm máy tính để bàn USB-C |
|---|---|
| Chứng nhận | UKCA |
| Vật liệu | toàn bộ vật liệu ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm đầu giường |
|---|---|
| Cấu hình | 1 ổ cắm điện schuko + Sạc USBA+C 20W QC3.0 |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| Vật liệu | toàn bộ vật liệu ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Hub nguồn ẩn trên máy tính để bàn |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm của Mỹ+USB AC 20W |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 240x100mm |
| kích thước lỗ | 222x68mm |
| Tên mặt hàng | Ổ cắm máy tính để bàn nhúng tiêu chuẩn UKCA LOẠI G |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm loại G+ sạc usb 20W+ 2 CAT6 RJ45 +1 HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Dải nguồn âm trần UL |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm của Mỹ+ USB QC3.0 20W + công tắc đèn |
| Chất liệu sản phẩm | Mặt hợp kim + đáy nhựa |
| Kích thước sản phẩm | 212mm (Chiều dài) * 60mm (Chiều rộng) * 52mm (chiều cao) |
| kích thước lỗ | 178*54mm |
| Tên sản phẩm | Bộ sạc USB ổ cắm ẩn bật lên |
|---|---|
| Chức năng | Thiết kế bật lên + 1 ổ cắm điện kiểu Mỹ + sạc usb 20W + sạc không dây 15W |
| Chất liệu sản phẩm | Mặt hợp kim + đế ABS |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*77(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 222*109mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện âm tường kiểu Pháp |
|---|---|
| Tính năng chính | Ổ cắm điện kiểu Pháp+ Sạc 20W + 1 HDMI + 1CAT6 |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |