| Tên mặt hàng | Bàn Có Ổ Cắm USB Bật Lên Hộp Ổ Cắm |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm+ MẠNG RJ45 + HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Cổng USB C âm tường PD 30W |
|---|---|
| Chứng nhận | CE ROHS |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Dải nguồn kẹp máy tính để bàn |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm của Mỹ+ sạc USB 2A1C PD20W |
| Chất liệu sản phẩm | Kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 215(Chiều dài)*45(chiều rộng)*155(Chiều cao) |
| Độ dày bàn tối đa | 45mm |
| Tên mặt hàng | Hộp ổ cắm điện bật lên trên máy tính để bàn |
|---|---|
| Tính năng nhất | 3 ổ cắm điện+ Sạc 10W 2USBA + 2 RJ45 CAT6 +1 Jack HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện gắn phẳng |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm kiểu Mỹ, đầu ra sạc USB 20W, 2 công tắc đèn cho chân đèn ngủ |
| Chất liệu sản phẩm | Mặt hợp kim + đáy nhựa |
| Kích thước sản phẩm | 212mm (Chiều dài) * 60mm (Chiều rộng) * 50mm (chiều cao) |
| kích thước lỗ | 178*54mm |
| Tên mặt hàng | Ổ cắm bật lên trên máy tính để bàn thông minh |
|---|---|
| Tính năng nhất | 4 cửa hàng schuko |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm trên bàn |
|---|---|
| Cấu hình | 2 ổ cắm điện + sạc usb 20w + hdmi + vga + lan + usb3.0 |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265*118*65mm |
| kích thước lỗ | 224*111mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện bàn hội nghị nhúng |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm đa năng+ USB 20W+ dữ liệu USB +Bộ ghép nối LAN RJ45 + HDMI |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 330*100mm |
| kích thước lỗ | 312*68mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Trạm phát điện bật lên thông minh |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm schuko+ Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80* 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Tên sản phẩm | Bộ nguồn cạnh bàn bằng nhôm kiểu dáng đẹp |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm điện của Mỹ+ 2USBA+1USBC sạc 20W |
| Chất liệu sản phẩm | Vật liệu hợp kim |
| Độ dày bàn tối đa | 45mm |
| Ứng dụng | Bất kỳ bàn làm việc/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |