| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm bật lên SAA GPO |
|---|---|
| Chức năng | 2 GPO 20W USB Charge Hợp kim Mặt đế bằng thép Ổ cắm điện âm tường |
| Chất liệu sản phẩm | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện trên bàn |
|---|---|
| Cấu hình | 2 ổ cắm của Mỹ+ sạc USBA+C 20W |
| Chứng nhận | UL CUL |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm bật lên sáng tạo |
|---|---|
| Tính năng chính | Nhiều ổ cắm+ sạc PD 20W+ mạng RJ45 + HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm trên bàn |
|---|---|
| Tính năng chính | 2 ổ cắm điện 3 cổng sạc usb 20W |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Bộ sạc không dây âm tường 15W |
|---|---|
| Chứng nhận | CE ROHS |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tính năng sản phẩm | Ổ cắm SAA cho bàn |
|---|---|
| Chứng nhận | SAA |
| Vật liệu | tấm vật liệu hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm bật lên hiện đại |
|---|---|
| Tính năng chính | 2 ổ cắm schulo+ sạc USB 20W |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên mặt hàng | 2 ổ cắm schuko + 2×RJ45 CAT6 + 1×HDMI Jack |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm schuko + 2×RJ45 CAT6 + 1×HDMI Jack |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên mặt hàng | Mô-đun nguồn máy tính để bàn lật lên |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm loại G + sạc USB A/C 20W +1 CAT6 RJ45+ 1 HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện âm tường cho máy tính để bàn |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm Mỹ, 2 đầu nối mạng RJ45, dây nguồn 1,8 mét, dây mạng 1,5 mét |
| Chất liệu sản phẩm | Tấm mặt hợp kim |
| Kích thước sản phẩm | 180mm (Chiều dài) * 60mm (Chiều rộng) |
| Ứng dụng | Bàn/bàn/bất kỳ đồ nội thất trong nhà nào |