| Chi tiết mục | Các thông số |
|---|---|
| Tên mặt hàng | Màn hình bật lên ổ cắm điện |
| Mô hình mặt hàng | GS201-QI |
| Vật liệu sản phẩm | Màn hình mặt hợp kim + hộp nền nhựa ABS |
| Kích thước mặt hàng | 265*118*75mm |
| Cắt ra kích thước | 224*111mm |
| Cấu hình mục | Các ổ cắm loại B + sạc USB 20W, với dây điện |
| Màu của mặt hàng | Bạc / Đen |
| Giấy chứng nhận | UL,CUL,ETL, FCC |
| Các dịp | bàn làm việc/màn ghế/màn hội nghị/măn bếp/màn ghế |
![]()
![]()
![]()
![]()