| Tên sản phẩm | Bộ sạc không dây âm tường 15W |
|---|---|
| Chứng nhận | CE ROHS |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên mặt hàng | Bàn văn phòng Trung tâm điện nhúng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm schuko + 2×RJ45 CAT6 + 1×HDMI +dữ liệu USB +VGA+ Âm thanh |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm điện để bàn văn phòng ẩn |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm loại G UK + USB A+C 20W |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 300x100mm |
| kích thước lỗ | 283x68mm |
| Cấu hình | 1 ổ cắm điện kiểu Pháp + Sạc USBA+C 20W QC3.0 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện trên bàn phòng họp |
| Chứng nhận | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| Vật liệu | toàn bộ vật liệu ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm nắp trượt bàn |
|---|---|
| Chức năng | Bộ sạc QI 15W + 2 ổ cắm điện + Sạc USB 10W |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 350x100*65mm |
| kích thước lỗ | 333*70mm |
| Tên sản phẩm | Đơn vị phân phối điện PDU |
|---|---|
| Chức năng | 1 Công tắc nguồn + 3 ổ cắm ở Anh + 2 cổng USBA + 1 mạng RJ45 |
| Chất liệu sản phẩm | Nhà vỏ hợp kim |
| Kích thước sản phẩm | 300mm (Dài) * 65mm (Rộng) * 60mm (Cao) |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Đơn vị phân phối điện PDU |
|---|---|
| Chức năng | 3 ổ cắm điện+ 1USBA+C sạc 20W +2 mạng RJ45+ HDMI+ cổng VGA+ Âm thanh |
| Chất liệu sản phẩm | Nhà vỏ hợp kim |
| Kích thước sản phẩm | 375mm (Dài) * 65mm (Rộng) * 60mm (Cao) |
| Ứng dụng | nhà/văn phòng/bàn đứng/bàn nâng/bàn điện |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện để bàn văn phòng |
|---|---|
| Cấu hình | 2 ổ cắm của Mỹ+ sạc USB 20W/30W |
| Chứng nhận | UL CUL ETL |
| Vật liệu | tấm mặt hợp kim + đế dưới bằng nhựa ABS |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Tên sản phẩm | Ổ cắm điện để bàn Schuko của Đức |
|---|---|
| Đặc trưng | 1 schulo+ sạc USB 20W QC3.0 |
| Vật liệu | bề mặt hợp kim + đế đáy bằng nhựa |
| Chứng nhận | CE/ROHS |
| Kích thước sản phẩm | ∅100mm*70mm(chiều cao) |
| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm điện gắn trên bàn nhỏ gọn |
|---|---|
| Tính năng chính | 2 ổ cắm + Công tắc/tắt nguồn + Sạc PD 20W 3 cổng |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |