| รายการสินค้า | สถานีไฟฟ้าป๊อปอัพอัจฉริยะ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ช่องเสียบ schuko 3 ช่อง + การชาร์จ USB-C 20W + การออกแบบที่ซ่อนอยู่แบบยืดหดได้ |
| วัสดุ | เปลือกโลหะผสม + กรอบโมดูล ABS |
| สถานะเปิด | Ø80* 347 มม. (ความสูงในสถานะเปิด) |
| ขนาดรู | ∅62มม |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์เฟอร์นิเจอร์สำนักงานเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง + ชาร์จ 2USBA |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 240 x 100มม |
| ขนาดรู | 222 x 68มม |
| ชื่อสินค้า | ซ็อกเก็ตปลั๊กออสเตรเลียแบบป๊อปอัพแบบฝัง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 2 GPO 1 ข้อมูล HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | กล่องปลั๊กไฟฝาปิดสไลด์โต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ที่ชาร์จ 15W QI+ ปลั๊กไฟ 2 ช่อง+ ชาร์จ USB 10W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 350x100*65มม |
| ขนาดรู | 333*70มม |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบป๊อปอัปแบบพับเก็บได้ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กสากล 2 ช่อง + ชาร์จ USB+C 20W + 1 RJ45 LAN +1RJ11 โทรศัพท์ |
| วัสดุ | ท็อปกระจกนิรภัย + เปลือกโลหะผสม |
| สถานะเปิด | Ø84 × 363มม. (สูง) |
| ขนาดรู | ∅90มม. |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะทำงานสไตล์โมเดิร์น Outlet Type G UK |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | เครื่องชาร์จ 15W QI + ปลั๊กไฟประเภท G 3 อัน |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 380x100*65มม |
| ขนาดรู | 363*70มม |
| ชื่อสินค้า | ปลั๊กไฟแบบฝังในห้องพักของโรงแรม |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ 2 ช่อง + ชาร์จ USB 20W QC3.0 |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | UL CUL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | สถานีชาร์จสำนักงาน |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 1 ปลั๊กไฟสากล 20W QC3.0 เครื่องชาร์จ USB LAN RJ45 ข้อมูลทั้งหมดในที่เดียว |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 90 มม |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบฝังในห้องพักในโรงแรม GS801 |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟอเมริกัน 2 ช่อง + ชาร์จ USB 20W QC3.0 |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสมด้านบน + ฐานพลาสติกด้านล่าง |
| ได้รับการรับรอง | UL CUL |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าแบบฝัง Schuko |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | การชาร์จ USB schulo+ 20W QC3.0 1 เครื่อง |
| วัสดุ | แผ่นโลหะผสม + ฐานด้านล่าง ABS |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |