| Mô tả sản phẩm | Hộp ổ cắm Pop Up Đa Năng |
|---|---|
| Chức năng chính | 2 ổ cắm + MẠNG RJ45 + HDMI + VGA + dữ liệu USB + jack âm thanh 3.5mm |
| Chất liệu vỏ | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 118mm (Rộng) × 68mm (Cao) |
| Kích thước lỗ lắp đặt | 225mm × 112mm |
| Ứng dụng tương thích | Bàn làm việc, sofa, bất kỳ đồ nội thất trong nhà nào |
| Màu sắc có sẵn | Đen, Bạc, Trắng |
| Chứng nhận | UL, CUL |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá