| Tên mặt hàng | Hộp ổ cắm bật lên đa chức năng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm+ MẠNG RJ45 + HDMI+VGA+dữ liệu USB+ Giắc cắm âm thanh 3.5 |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Giải pháp nhà bếp Pop Up Outlet chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
|---|---|
| Chức năng | Ổ cắm 3 loại F + sạc usb 20w + sạc 15W QI |
| Vật liệu | Mặt kính cường lực + vỏ hợp kim |
| Kích thước sản phẩm đã đóng | ∅130*140(chiều cao) |
| kích thước lỗ | ∅110mm |
| Tên mặt hàng | Pop Up Power Strip Ổ cắm bật lên trên máy tính để bàn |
|---|---|
| Tính năng nhất | 4 ổ cắm mô-đun nguồn đa năng +1 CAT6 RJ45 |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên mặt hàng | Hộp ổ cắm điện bật lên trên máy tính để bàn |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm Mỹ + 2 USBA 1 sạc USBC 20W RJ45 NETWORK + HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên mặt hàng | Hộp ổ cắm điện bật lên trên máy tính để bàn |
|---|---|
| Tính năng nhất | 3 ổ cắm điện+ Sạc 10W 2USBA + 2 RJ45 CAT6 +1 Jack HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |