| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Mỹ + Sạc USB+C 20W + ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Trạm phát điện bật lên thông minh |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm schuko+ Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80* 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Trạm phát điện bật lên thông minh |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm schuko+ Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80* 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Mỹ + Sạc USB+C 20W + ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Mỹ + Sạc USB+C 20W + ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Vương quốc Anh + Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Vương quốc Anh + Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Tên sản phẩm | Hộp kết nối bàn hội thảo |
|---|---|
| Chức năng | 1 ổ cắm đa năng + sạc USB 20W + 3 cáp xuyên lỗ + mạng RJ45 + HDMI + dữ liệu USB3.0 + dữ liệu Type C |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | Mặt trên ∅166mm * Chiều cao 183mm |
| kích thước lỗ | ∅152mm |
| Tên mặt hàng | Ổ cắm máy tính để bàn nhúng tiêu chuẩn UKCA LOẠI G |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm loại G+ sạc usb 20W+ 2 CAT6 RJ45 +1 HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên mặt hàng | Hộp ổ cắm bật lên đa chức năng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm+ MẠNG RJ45 + HDMI+VGA+dữ liệu USB+ Giắc cắm âm thanh 3.5 |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |