| ชื่อสินค้า | ปลั๊กเสียบโต๊ะข้างเตียง |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟ schuko 1 ช่อง + การชาร์จ USBA+C 20W QC3.0 |
| ได้รับการรับรอง | CE/ROHS/UKCA/UL/CUL/SAA/ETL |
| วัสดุ | วัสดุ Abs ทั้งหมด |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ชื่อสินค้า | วงแหวนไฟฟ้าโต๊ะ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UL |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้าแบบฝัง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟในอเมริกา 2 ช่อง ชาร์จ USB เร็ว 65W PD ยอมรับการกำหนดค่าที่กำหนดเอง |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าโลหะผสม + ด้านล่างพลาสติก |
| ขนาดสินค้า | 238 มม. (ยาว) × 80 มม. (กว้าง) × 60 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 195×72มม |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝังพร้อมการชาร์จไร้สาย 15W |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SAA |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จไร้สาย Qi |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | ตู้คอนเฟอเรนซ์ไฟฟ้า Cubby Box |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กสากล 2 ช่อง + การชาร์จ USB 65W + สายเคเบิล 6 เส้นผ่านรู + เครือข่าย RJ45 2 อัน + เครื่องชาร์จ Q |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 175(ยาว)*130(กว้าง)*128(สูง)มม |
| ขนาดรู | 167*1117มม |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝังหมุนพร้อมการชาร์จแบบไร้สาย |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UL |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | ถาดจัดการสายเคเบิลที่ซ่อนอยู่ใต้โต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ที่เก็บสายเคเบิลใต้โต๊ะ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | โลหะเหล็กทั้งหมด |
| ขนาดสินค้า | 360 * 160 * 130 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
| แอปพลิเคชัน | สำนักงาน/พื้นที่ทำงาน/ห้องประชุม/ห้องคอมพิวเตอร์/ห้องเล่นเกม |