| ชื่อสินค้า | กล่องปลั๊กไฟแบบตั้งโต๊ะขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | 2 ช่อง+ สวิตซ์/ปิดเครื่อง + ชาร์จ 20W PD 3 พอร์ต |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | Pop Up เครื่องชาร์จ USB ซ็อกเก็ตที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | การออกแบบป๊อปอัพ + ปลั๊กไฟอเมริกัน 1 ช่อง + ชาร์จ USB 20W + เครื่องชาร์จไร้สาย 15W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐาน ABS |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*77(สูง)มม |
| ขนาดรู | 222*109มม |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบป๊อปอัปแบบพับเก็บได้ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ช่องเสียบสากล 3 ช่อง + การชาร์จ USB-C 20W + การออกแบบที่ซ่อนอยู่แบบยืดหดได้ |
| วัสดุ | เปลือกโลหะผสม + กรอบโมดูล ABS |
| สถานะเปิด | Ø100 × 347 มม. (ความสูงในสถานะเปิด) |
| ขนาดรู | ∅82มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับโต๊ะ UKCA |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟอังกฤษ 2 ช่อง + ที่ชาร์จ usb 20W, ข้อมูล LAN 2 ช่อง, ข้อมูล HDMI 1 ช่อง |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 265*130*120มม |
| ขนาดรู | 252*118มม |
| ชื่อสินค้า | ซ็อกเก็ตปลั๊กออสเตรเลียแบบป๊อปอัพแบบฝัง |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | 2 GPO 1 ข้อมูล HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับไฟฟ้า Pop Up แบบฝังฝรั่งเศส |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | ปลั๊กไฟฝรั่งเศส+ชาร์จ 20W + 1 HDMI + 1CAT6 |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | เต้าเสียบโต๊ะ |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | ปลั๊กไฟ 2 ช่อง 3 พอร์ตชาร์จ usb 20W |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | ตู้คอนเฟอเรนซ์ไฟฟ้า Cubby Box |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กสากล 2 ช่อง + การชาร์จ USB 65W + สายเคเบิล 6 เส้นผ่านรู + เครือข่าย RJ45 2 อัน + เครื่องชาร์จ Q |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | แผ่นหน้าโลหะผสม + ฐานโลหะ |
| ขนาดสินค้า | 175(ยาว)*130(กว้าง)*128(สูง)มม |
| ขนาดรู | 167*1117มม |
| ชื่อสินค้า | ซ็อกเก็ตป๊อปอัพเครื่องยนต์เกาะห้องครัว |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟ 3 ช่อง + การชาร์จ USB 20W + เครื่องชาร์จ QI 15W + พับเก็บได้ด้วยมอเตอร์ |
| วัสดุ | ท็อปกระจกนิรภัย + เปลือกโลหะผสม |
| ขนาดสินค้าปิด | ∅195*140(สูง) |
| ขนาดรู | ∅110มม |
| ชื่อสินค้า | เต้ารับฟลัชเมาท์พร้อมแท่นชาร์จไร้สาย 15W 3 ปลั๊กไฟ 20W เครื่องชาร์จ USB สีขาว |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ปลั๊กไฟแบบอเมริกัน 3 ช่อง + ชาร์จ USB 20W + ที่ชาร์จ QI 15W |
| วัสดุ | ท็อปกระจกนิรภัย + เปลือกโลหะผสม |
| ขนาดสินค้าปิด | ∅130*140(สูง) |
| ขนาดรู | ∅110มม |