| ชื่อสินค้า | ระบบเสียง Bluetooth แบบปรับเอนได้ ลำโพงในตัว |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | โซฟา USBA+ชาร์จ USBC + โซฟาเครื่องเล่นเพลงบลูทูธ+ ที่ชาร์จไร้สาย QI 15W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาดสินค้า | 274มม.* 140มม |
| ขนาดรู | 249*109มม |
| ชื่อสินค้า | โซฟาปรับเอนได้ ลำโพงบลูทูธ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | โซฟาชาร์จ usb + โซฟาเครื่องเล่นเพลงบลูทูธ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาดสินค้า | ∅94มม.* 80(สูง)มม |
| ขนาดรู | ∅67มม |
| ชื่อสินค้า | ระบบเสียง Bluetooth แบบปรับเอนได้ ลำโพงในตัว |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | โซฟา USBA+ชาร์จ USBC + โซฟาเครื่องเล่นเพลงบลูทูธ+ ที่ชาร์จไร้สาย QI 15W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาดสินค้า | 274มม.* 140มม |
| ขนาดรู | 249*109มม |
| ชื่อสินค้า | โซฟาปรับเอนได้ ลำโพงบลูทูธ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | โซฟาชาร์จ usb + โซฟาเครื่องเล่นเพลงบลูทูธ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาดสินค้า | ∅94มม.* 80(สูง)มม |
| ขนาดรู | ∅67มม |
| ชื่อสินค้า | ระบบลำโพง Bluetooth แบบฝังโซฟา |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | โซฟา เครื่องเล่นเพลงบลูทูธ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | พลาสติกเอบีเอส |
| ตัวควบคุมบลูทูธขนาดสินค้า | 122*50*26มม |
| ขนาดรูลำโพง | ∅93มม |
| ชื่อสินค้า | ระบบเสียง Bluetooth แบบปรับเอนได้ ลำโพงในตัว |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | โซฟา USBA+ชาร์จ USBC + โซฟาเครื่องเล่นเพลงบลูทูธ+ ที่ชาร์จไร้สาย QI 15W |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาดสินค้า | 274มม.* 140มม |
| ขนาดรู | 249*109มม |
| ชื่อรายการ | กล่องซ็อกเก็ตป๊อปอัพมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | 2 ช่อง + เครือข่าย RJ45 + ข้อมูล HDMI + VGA + USB + แจ็ค 3.5Audio |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |