| Tên sản phẩm | Hộp kết nối bàn hội thảo |
|---|---|
| Chức năng | 1 ổ cắm đa năng + sạc USB 20W + 3 cáp xuyên lỗ + mạng RJ45 + HDMI + dữ liệu USB3.0 + dữ liệu Type C |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | Mặt trên ∅166mm * Chiều cao 183mm |
| kích thước lỗ | ∅152mm |
| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm nắp trượt bàn |
|---|---|
| Chức năng | Bộ sạc QI 15W+ 2 ổ cắm đa năng+ 20W USB+ LAN + đầu nối HDMI |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 332*68mm |
| kích thước lỗ | 350*100*62mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Vương quốc Anh + Sạc USB-C 20W + thiết kế ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Tên sản phẩm | Hộp điện hội nghị |
|---|---|
| Chức năng | 2 ổ cắm đa năng + sạc USB 20W + 6 cáp xuyên lỗ |
| Chất liệu sản phẩm | tấm mặt hợp kim + đế kim loại |
| Kích thước sản phẩm | 266(Chiều dài)*130(chiều rộng)*128(chiều cao)mm |
| kích thước lỗ | 256*117mm |