| Tên sản phẩm | ổ điện để bàn |
|---|---|
| Chứng nhận | UL |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Dải nguồn xoay lõm có sạc không dây |
|---|---|
| Chứng nhận | UL |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 80mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Tấm sạc không dây Qi |
|---|---|
| Chứng nhận | CE ROHS |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên mặt hàng | Ổ cắm nhúng để bàn phong cách hiện đại |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm schuko 3 cổng USB 20W + LAN + HDMI Chất liệu vỏ |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 210mm (Dài) × 129mm (Rộng) × 102mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 197*117mm |
| Tên sản phẩm | Trung tâm điện nội thất |
|---|---|
| Chứng nhận | CE ROHS |
| Vật liệu | Kính cường lực hàng đầu + vật liệu ABS chống cháy |
| kích thước lỗ | Đường kính 82mm |
| Sử dụng quyền truy cập | Phù hợp với hầu hết các bàn làm việc, ghế dài, ghế sofa, bất kỳ nội thất nào trong văn phòng, gia đì |
| Tên sản phẩm | Hộp ổ cắm bật lên đa chức năng |
|---|---|
| Tính năng chính | 2 ổ cắm của Úc+ sạc usb 20W |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265(Chiều dài)*118(chiều rộng)*68(chiều cao) mm |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Mặt hàng sản phẩm | Ổ cắm điện bật lên tháp có thể thu vào |
|---|---|
| Cấu hình | 3 ổ cắm của Mỹ + Sạc USB+C 20W + ẩn có thể thu vào |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim + khung mô-đun ABS |
| Trạng thái mở | Ø80 × 347mm (Chiều cao ở trạng thái mở) |
| kích thước lỗ | ∅62mm |
| Tên mặt hàng | Bảng kết nối máy tính để bàn phòng họp |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm loại G + sạc USB 10W +1 CAT6 RJ45 |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên mặt hàng | Hộp nguồn đa phương tiện nhúng |
|---|---|
| Tính năng nhất | 2 ổ cắm loại G 13A + 20W USB A/C sạc +1 CAT6 RJ45+ 1 HDMI |
| Vật liệu nhà | Mặt hợp kim + đế thép |
| Kích thước sản phẩm | 265mm (Dài) × 130mm (Rộng) × 125mm (Cao) |
| kích thước lỗ | 225*112mm |
| Tên sản phẩm | Khay quản lý cáp ẩn dưới bàn làm việc |
|---|---|
| Chức năng | Dụng cụ sắp xếp cáp dưới bàn |
| Chất liệu sản phẩm | Tất cả các kim loại thép |
| Kích thước sản phẩm | 360*160*130MM (Dài * Rộng * Cao) |
| Ứng dụng | Văn phòng/không gian làm việc/Phòng họp/phòng máy tính/Phòng chơi game |