| ชื่อสินค้า | วงแหวนไฟฟ้าโต๊ะ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UL |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | รางปลั๊กไฟแบบฝังหมุนพร้อมการชาร์จแบบไร้สาย |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | UL |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จไร้สาย Qi |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อรายการ | ซ็อกเก็ตฝังเดสก์ท็อปสไตล์โมเดิร์น |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | 2 ช่องจ่ายไฟ USB 3 พอร์ต 20W + LAN + HDMI วัสดุตัวเรือน |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 210 มม. (ยาว) × 129 มม. (กว้าง) × 102 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 197*117มม |
| ชื่อสินค้า | ศูนย์รวมพลังเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE ROHS |
| วัสดุ | กระจกเทมเปอร์ด้านบน + วัสดุ Abs ทนไฟ |
| ขนาดรู | เส้นผ่านศูนย์กลาง 82 มม |
| ใช้แอคชั่น | เหมาะกับโต๊ะและโต๊ะ โซฟา โซฟา เฟอร์นิเจอร์ใดๆ ในสำนักงาน บ้าน โรงเรียน โรงแรม เชิงพาณิชย์ |
| ชื่อสินค้า | กล่องซ็อกเก็ตป๊อปอัพอเนกประสงค์ |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก | 2 ช่องในออสเตรเลีย + ชาร์จ usb 20W |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265(ยาว)*118(กว้าง)*68(สูง)มม |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| รายการสินค้า | ปลั๊กไฟแบบป๊อปอัปแบบพับเก็บได้ |
|---|---|
| การกำหนดค่า | ปลั๊กไฟแบบอเมริกัน 3 ช่อง + การชาร์จ USB+C 20W + ซ่อนแบบพับเก็บได้ |
| วัสดุ | เปลือก Aalloy + กรอบโมดูล ABS |
| สถานะเปิด | Ø80 × 347 มม. (ความสูงในสถานะเปิด) |
| ขนาดรู | ∅62มม |
| ชื่อรายการ | แผงเชื่อมต่อเดสก์ท็อปห้องประชุม |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ช่องเสียบ Type G 2 ช่อง + ชาร์จ USB 10W +1 CAT6 RJ45 |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อรายการ | กล่องไฟมัลติมีเดียแบบฝัง |
|---|---|
| คุณสมบัติส่วนใหญ่ | ช่องเสียบ Type G 2 ช่อง 13A + ชาร์จ USB A/C 20W +1 CAT6 RJ45+ 1 HDMI |
| วัสดุบ้าน | แผ่นหน้าอัลลอยด์+ฐานเหล็ก |
| ขนาดสินค้า | 265 มม. (ยาว) × 130 มม. (กว้าง) × 125 มม. (สูง) |
| ขนาดรู | 225*112มม |
| ชื่อสินค้า | ถาดจัดการสายเคเบิลที่ซ่อนอยู่ใต้โต๊ะ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น | ที่เก็บสายเคเบิลใต้โต๊ะ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | โลหะเหล็กทั้งหมด |
| ขนาดสินค้า | 360 * 160 * 130 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
| แอปพลิเคชัน | สำนักงาน/พื้นที่ทำงาน/ห้องประชุม/ห้องคอมพิวเตอร์/ห้องเล่นเกม |